Ra'ayin Hasken Kitchen LED Don Gidanku

Ya zama ruwan dare don ciyar da mafi yawan lokacinku a cikin Kitchen: shirya, dafa abinci, da hira. A cikin ɗakin dafa abinci, ana buƙatar yanayin haske daban-daban dangane da abubuwan da aka zaɓa. Hasken kicin na LED na zamani yana ba ku damar zama masu kirkira kamar yadda kuke cikin Kitchen, kuma ba za ku damu da kona komai ba. Hasken gidan hukuma na LED yana da fa'idar kasancewa mai rahusa kuma mafi inganci.

Menene Ra'ayoyin Hasken LED:

Kuna neman sabon hasken kicin. Tsohuwar kawai ba ta yanke shi ba. Amma ta ina zan fara? Wataƙila kun ga fitattun fitilun LED akan ɗakunan ajiya, amma menene game da mafi kyawun zaɓuɓɓuka? A cikin wannan zagaye, za mu nuna muku wasu kyawawan ra'ayoyin hasken wutar lantarki na LED don sanya gidanku yayi kyau! Fitilar LED nau'in haske ne da ke amfani da ƙananan kwakwalwan lantarki don ƙirƙirar haske. Yawancin lokaci ana amfani da su a aikace-aikacen dafa abinci da gidan wanka, gwargwadon ƙarfin kuzari fiye da fitilun fitilu na gargajiya.

Amfanin amfani da fitilun LED sun haɗa da cewa suna da kyau kuma suna iya adana kuɗi akan lissafin wutar lantarki. Fitilar LED kuma suna daɗe fiye da fitilun fitilu na yau da kullun, don haka ba za ku iya maye gurbinsu akai-akai ba.

Muhimman abubuwa na LED kitchen Cabbinet lighting:

  • Yana da mahimmanci a sami isasshen haske a cikin Kitchen a kowane lokaci. Tabbatar da cewa Kitchen ɗin yana haskakawa a kowane lokaci zai taimaka maka ka shirya cikin sauri a lokacin sanyi na sanyi, kuma za ka iya yin ayyukan yau da kullum a cikin Kitchen ba tare da damuwa da rashin haske ba.
  • Kyakkyawan hasken aiki yana da mahimmanci yayin da kuke shirya abinci a cikin Kitchen. Wannan gabaɗaya shine inda kuke shirya abincinku da kuma inda wurin aiki yake.
  • Bayan gamammayar hasken wuta a cikin Kitchen, akwai hasken jagora a wurin cin abinci. A cikin wurin cin abinci, akwai hasken rataye wanda ke ba da haske mai kyau don abinci.
  • Yawancin lokaci kayan ado ne wanda ya kammala shirin hasken wuta. LEDs a kan plinths ko kewayen tanda hanya ce mai kyau don ƙara kayan ado.

Hasken sararin aiki don Kitchen tare da LED:

Babu shakka, zai fi kyau a sami ingantaccen haske a wurin aikinku, gami da ma'ajiya, tanda, da nutsewa. Kazalika hana hatsarori yayin yankewa, sara, ko shirya abinci kawai, yana da mahimmanci a kiyaye lafiyar idanunku kuma kada ku damu. An nuna ƙananan matakan haske don yin mummunan tasiri ga idanu. Yana yiwuwa a sami isasshen haske don dafa abinci a tsibirin dafa abinci godiya ga tabo a cikin rufi. Hasken LED shine kyakkyawan zaɓi don dafa abinci na gargajiya tare da ɗakunan bango waɗanda ke da fitilun bango. Dangane da ƙayyadaddun ƙirar bangon majalisar, gefen ƙasa zai ƙunshi ko dai dogayen filaye na haske ko filayen LED guda ɗaya waɗanda zasu haskaka countertop daga sama. Wannan ba zai yi nasara ba ko kuma ya ruɗe.

Yana da kyau a yi amfani da ƙarin tushen haske wanda za ku iya matsayi da daidaitawa idan kun shirya abinci mai rikitarwa a wasu lokuta. Ana iya sarrafa irin wannan nau'in hasken ta batura idan babu soket kyauta a kusa. Da zaran kun yi amfani da hasken, dole ne ku fitar da shi daga cikin kwandon, ku matsa shi a wuri, sannan ku fara aiki. Abright yana ɗaya daga cikin amintattun masu samar da kayayyaki & masana'antun mafita na hasken LED.

Amsar a bayyane kuma a takaice:

1. Shin hasken wutar lantarki na LED yana buƙatar adadin Kelvin?
Idan kun shirya abinci a cikin duhu, duhu, tabbatar da cewa hasken ku ya zama akalla Kelvin 3,000 (fararen al'ada) don kada idanunku su gaji bayan wani lokaci. 2,500 zuwa 2,700 Kelvin (fararen dumi) LEDs sun dace da hasken yanayi sama da teburin cin abinci da haske akan rukunin tushe a cikin dafa abinci na LED.

2. Menene madaidaicin fitarwa na lumen don hasken wutar lantarki na LED?
Ana ba da shawarar cewa hasken wutar lantarki na LED ya kamata ya samar da lumen 300 a kowace murabba'in mita na sararin bene. Idan kuna son samar da ƙarin haske don yanki mafi girma, zaku iya shigar da fitilun ɗaiɗaikun ɗaiɗai tare da lumen 300 kowannensu, ko kuna iya amfani da fitilar rufin tsakiya tare da fitowar lumen mafi girma.

ABRIGHT Ƙarƙashin majalisar ministocin Hasken U-Haske lambar yabo ta Red Dot lambar yabo mai haske mai haske

LED kitchen lighting shawara:

Babu shakka fitilu na ado na kayan girki na ƙara taka muhimmiyar rawa a cikin Kitchen na yau saboda ya zama wurin shakatawa da jin daɗin gida. An haifar da yanayi mai daɗi a ko'ina cikin ɗakin saboda hasken kai tsaye. Ko downlighters da aka gina a cikin worktops, daidaitattun spotlights hadedde a cikin bango raka'a ta yadda yankin ya haskaka har zuwa rufi, ko spotlights da aka hadedde a cikin bango raka'a wanda haskaka da ƙananan uku na dakin.

  • Za a haskaka Kitchen ɗin ku da sauran abubuwan tarawa ta kowane fitulun da aka sanya a cikin akwatunan nuni.
  • Wuraren aiki na LED suna ba da haske mai laushi a saman saman Kitchen ɗin ku, suna bin fa'idar countertop.
  • Idan kuna son canza launi na hasken wuta a cikin Kitchen ɗinku dangane da yanayi, zaku iya amfani da fitilun LED masu canza launi, kamar ja, shuɗi, ko kore. Ta amfani da aikace-aikace ko sarrafa ramut, yana yiwuwa a sauƙaƙe sarrafa makada masu haske daga nesa ta hanyar app.
  • Hakanan yana yiwuwa a zaɓi tasirin hasken yanayi na musamman, waɗanda za'a iya sarrafawa, ko ma sarrafa su tare da umarnin murya, ta hanyar wayar hannu. Hakazalika, idan kuna son rage hasken bango bayan kun ci abinci, alal misali, zaku iya yin hakan.

Cikakken ƙirar hasken wutar lantarki yana buƙatar hulɗar maɓuɓɓugar haske da launuka daban-daban. Alama. Wannan shine dalilin da ya sa hasken wutar lantarki ya kamata ya zama mahimmanci ga ƙirar dafa abinci!

Ƙarshe:

Hasken kicin na LED hanya ce mai kyau don ƙirƙirar kicin mai salo da kuzari. Zaɓin kwan fitila mai kyau na LED da canza shi lokaci-lokaci na iya sa Kitchen ɗin ku ya zama sabo na shekaru masu zuwa.

 


Lokacin aikawa: Dec-15-2022